• Home /
  • Dashboard V.1

ข้อมูลชุมนุมโรงเรียนธัญรัตน์

ลำดับที่ ชื่อชุมนุม ชั้นเรียน จำนวนที่รับ สถานะ ชื่อครูประจำชุมนุม กลุ่มสาระการเรียนรู้
1 Character Design 50
ธนากร กุลสิริธน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
2 Character Design 50
ปฐมาวดี สวงกุดเรือ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
3 Drama 25
เพ็ญนภา ศรีษะเสือ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
4 Dream Team 25
กนกพรรณ? ศรีแย้ม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
5 English for Fun 50
สายสุดา อุบลม่วง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
6 English for Fun 50
อนุรักษ์ ขมวดทรัพย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
7 English on Film 50
จรรยา กันทะลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
8 English on Film 50
นารีรัตน์ เล็กสถาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
9 Netflix เสริมภาษา 25
เพ็ญพิชญา เดชมานะทัต กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
10 ROBOT 50
สมควร แสงพินิจ ศูนย์คอมพิวเตอร์
11 ROBOT 50
เชาวลักษณ์ ชาวงษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
12 อากาศยานวิทยุบังคับ 50
พีระพล จอมใจเหล็ก กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
13 อากาศยานวิทยุบังคับ 50
สุมาลี เมยมงคล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
14 Words Puzzle 25
พิมพ์อร เสรีพัฒนานนท์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
15 อินไซด์ฮอลีวูด 50
ปทุมมา แสงรักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
16 อินไซด์ฮอลีวูด 50
อรธนาภา รัตนรุ่งกิจ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
17 คณิตคิดเพลิน 50
แพว เฉลิมญาติวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
18 คณิตคิดเพลิน 50
มธุรส เหมโส กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
19 เคมีคิดสนุก 50
สกลศักดิ์ มหาพรหม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
20 เคมีคิดสนุก 50
นพดล อารมณ์รัตน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
21 จรวดขวดน้ำ 50
เจนจิรา สีนวล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
22 จรวดขวดน้ำ 50
วิไล สิงห์ชา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
23 ซูโดกุ 50
พชรภรณ์ เชียงสิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
24 ซูโดกุ 50
อรสา ไชยเขตต์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
25 นักกฎหมาย 25
สายฝน สุคนธพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
26 นักคอมพิวเตอร์ 25
ผ่องศรี สามศรีทอง ศูนย์คอมพิวเตอร์
27 นักส่องดาว 50
วันชนะ รักบุญเหลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
28 นักส่องดาว 50
อัจฉราพร รุกขเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
29 นักสืบกาลเวลา 50
จรรยา หนูตอ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
30 นักสืบกาลเวลา 50
พันธ์นุพงษ์ วงวาน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
31 นานาภาษาไทย 50
ชนาพร คงชาติ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
32 นานาภาษาไทย 50
สรารัตน์ เจียรทิพย์วิไล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
33 นานาสาระคณิต 50
วรุณยุภา เลื่อนแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
34 นานาสาระคณิต 50
เรณู บุญทัน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
35 นิทานหรรษา 25
ฉัตรนภา ซินโซ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
36 พจนานุกรมภาพ 25
สาวชุติมา ถาวรแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
37 พิมพ์ดอทคอม 50
วิมลรัตน์ ชื่นอารมณ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
38 พิมพ์ดอทคอม 50
วิลัยพร วงศ์เชียงเพ็ง ศูนย์คอมพิวเตอร์
39 ภาษาจีนสุขสันต์ Happy Chinese 50
ทิตยา กองแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
40 ภาษาจีนสุขสันต์ Happy Chinese 50
สุวรรณี เสือสมิง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
41 ภาษาพาแซ่บ 25
ปวีณา ประมูลพงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
42 รักษาดินแดน 800
จีรศักดิ์ ทิมเชียงราก กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
43 รักษาดินแดน 800
พยุงศักดิ์ จินดาศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
44 รักษาดินแดน 800
ภัทรพล สายแวว กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
45 รักษาดินแดน 800
มานพ จันทร กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
46 รักษาดินแดน 800
จตุพร จันทร์เรืองศรี ศูนย์คอมพิวเตอร์
47 รักษาดินแดน 800
ฐปนนท์ โชคสกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
48 รักษาดินแดน 800
สมบัติ สังวาลย์สวย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
49 รักษาดินแดน 800
วราภรณ์ แสนเสนาะ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
50 โลกรอบรู้หรรษา 25
วาสนา วิเศษสมบูรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
51 วิทยาศาสตร์พาเพลิน 50
จรีย์ ชื่นจรูญ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
52 วิทยาศาสตร์พาเพลิน 50
พัชรี ทองจันทร์แก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
53 วิทยาศาสตร์หรรษา 25
จารุณี ไทยคณา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
54 ศิลปะ 75
วิเทศ โพธิ์ทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
55 ศิลปะ 75
ทรงพล เมืองคำ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
56 ศิลปะ 75
ธนาธร บุตรศรีด้วง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
57 สร้างเสริมประสบการณ์ชีวิต 25
บุษยา การสามารถ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
58 สะพานสู่ฝัน 75
ปวริศา ดิษฐวิบูลย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
59 สะพานสู่ฝัน 75
ฐิตารีย์ ยุพา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
60 สังคมพาเพลิน 50
สายสุนีย์ หนูแสง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
61 สังคมพาเพลิน 50
อุมาพร ดีสารพรรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
62 สังคมพาเพลิน 50
สุพัตรา ไพบูลย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
63 หมอภาษานะจ๊ะ 50
รัชชานนท์ เฟื่องบุญ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
64 หมอภาษานะจ๊ะ 50
อมรรัตน์ ปิ่นป้อง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
65 ห้องสมุด 25
เขมจิรา มณีขัติย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
66 แข่งขันเกม STEM 25
ภาสกร ภาคอัต ศูนย์คอมพิวเตอร์
67 แอนนิเมชั่น 25
กรรณิการ์ ปัญญาดี กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
68 What do you mean 25
กตัญญู ธงเงิน งานโสตทัศนศึกษา
69 อ่านเสริมเพิ่มปัญญา 25
ทิพวรรณ อิ่มวิเศษ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
70 คณิตคิดสนุก 25
ศุภวรรณ อนุตระกูลปฏิภาณ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
71 ต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ crossword 25
ฉวีวรรณ อยานนท์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
72 โต้คารมมัธยมศึกษา 25
อรสุมา ถาวรสุขอนันต์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
73 ท่องโลกสารคดี 25
นราธิป พรรณหาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
74 เทคโนโลยีการศึกษา 50
วิวัฒน์ เดชพิพัฒน์โภไคย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
75 เทคโนโลยีการศึกษา 50
เกียรติศักดิ์ นอขุนทด กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
76 STEM CLUB 25
จริยา ฐิติวิวัฒน์ วิทยาศาสตร์