• Home /
  • Dashboard V.1

ข้อมูลชุมนุมโรงเรียนธัญรัตน์

ลำดับที่ ชื่อชุมนุม ชั้นเรียน จำนวนที่รับ สถานะ ชื่อครูประจำชุมนุม กลุ่มสาระการเรียนรู้
1 D.I.Y 50
ชัชฎาภรณ์ ภูตันวงษ์ งานแนะแนว
2 D.I.Y 50
อัมพริกา บุญขวาง งานแนะแนว
3 คนหลังกล้อง มองผ่านเลนส์ 125
ปัญภัทร์ เพิ่มมี กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
4 คนหลังกล้อง มองผ่านเลนส์ 125
ปิยพร ต่ายตระกูล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
5 คนหลังกล้อง มองผ่านเลนส์ 125
สุทธิกาญจน์ ทองทับทิม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
6 คนหลังกล้อง มองผ่านเลนส์ 125
จารุภา ไชยนุรักษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
7 คนหลังกล้อง มองผ่านเลนส์ 125
อนัญญา เทศทอง ศูนย์คอมพิวเตอร์
8 งานประดิษฐ์จากวัสดุธรรมชาติ 25
วีระยุทธ ยอดมะลิ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
9 นักธุรกิจน้อย 75
จิราภรณ์ กมลวาทิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
10 นักธุรกิจน้อย 75
ศรัณยา ศรีจันทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
11 นักธุรกิจน้อย 75
สมภิศ ชาภักดี กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
12 ประดิษฐ์ได้ง่ายจัง 75
นภาลัย เรืองทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
13 ประดิษฐ์ได้ง่ายจัง 75
ภัทฉรา ตั้งนรกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
14 ประดิษฐ์ได้ง่ายจัง 75
มยุรฉัตร เพชรประดิษฐ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
15 พับเหรียญโปรยทาน 25
ณัฏฐ์วรินท์ บุญราศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
16 รักการออม 25
นิรมล แพงวิเศษ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
17 สร้างสรรค์งานกระดาษ 25
หทัยธร กิจศิลป์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
18 สิ่งประดิษฐ์จากวัสดุธรรมชาติ 25
นิธิพัฒน์ ปรีชาชาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
19 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC) 50
ศศิมาพร คชาชัย งานแนะแนว
20 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC) 50
พัชราภา เกตวัลห์ งานแนะแนว
21 ริบบิ้นขาว 25
ชลธร รวมธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
22 เรียนรู้ 50
จันทร์จิรา ยอดศรี งานแนะแนว
23 เรียนรู้ 50
พัทธนันท์ ศักดิ์ศรีพลกฤต งานแนะแนว
24 สภานักเรียน 50
วลัยลักษณ์ โคสุวรรณ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
25 สภานักเรียน 50
ผดุงศักดิ์ ระภานุสิทธิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
26 สภานักเรียน 50
ณษธัศ? ฐิติธนภูมิ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
27 สภานักเรียน 50
อิทธิชัย? อุ่นอ่อน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
28 หมอดินน้อย 50
ขวัญชีวิต นุชบัว กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
29 หมอดินน้อย 50
ไพโรจน์ คุ้มมงคล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
30 นักพฤกษศาสตร์น้อย 50
ณัฎฐาณิชา รุ่งสว่าง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
31 นักพฤกษศาสตร์น้อย 50
สิวินีย์ จิตรีศัพท์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
32 รักษ์ต้นไม้ 25
สัมพันธ์ เผือกแตงพันธุ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
33 ชุมนุม Pro Gamer เล่นเกมส์ อย่าให้เกมส์เล่น 25
จักรกฤษ ศิริมังคโล กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
34 คีตวรรณคดี(โอ้เอ้วิหารราย) 50
ราตรี พรมบุตร กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
35 คีตวรรณคดี(โอ้เอ้วิหารราย) 50
สาวิตรี อดิศักดิ์สดใส กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
36 พุทธธรรม 25
โรจนาพร เป๊กต๊ะวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
37 ดนตรีไทย 75
ศศิพันธุ์ ทศราช กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
38 ดนตรีไทย 75
กมลภา ทองคำ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
39 เด็กดี วีสตาร์ 50
จรูญศรี เปลื้องนุช กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
40 เด็กดี วีสตาร์ 50
รัตนา ชัยขาว กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
41 พุทธธรรม 25
พันธกานต์ เป๊กต๊ะวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
42 ยุวกวี เฉพาะ ม.ต้น 25
นิดา นิ่มวงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
43 ศิลปะการแสดง 50
จุฑารัตน์ ดวงเทียน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
44 ศิลปะการแสดง 50
วนิชญา เครือแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
45 ส่งเสริมวัฒนธรรมไทย 25
ธนาภา คุ้มมงคล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
46 สวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัยทำนองสรภัญญะ 25
อุทุมพร โพธ์โส กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
47 ไหว้พระสวดมนต์ 25
น้ำทิพย์ ขาววิลาศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
48 Character Design 50
ธนากร กุลสิริธน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
49 Character Design 50
ปฐมาวดี สวงกุดเรือ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
50 Drama 25
เพ็ญนภา ศรีษะเสือ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
51 Dream Team 25
กนกพรรณ? ศรีแย้ม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
52 English for Fun 50
สายสุดา อุบลม่วง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
53 English for Fun 50
อนุรักษ์ ขมวดทรัพย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
54 English on Film 50
จรรยา กันทะลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
55 English on Film 50
นารีรัตน์ เล็กสถาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
56 Netflix เสริมภาษา 25
เพ็ญพิชญา เดชมานะทัต กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
57 ROBOT 50
สมควร แสงพินิจ ศูนย์คอมพิวเตอร์
58 ROBOT 50
เชาวลักษณ์ ชาวงษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
59 อากาศยานวิทยุบังคับ 50
พีระพล จอมใจเหล็ก กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
60 อากาศยานวิทยุบังคับ 50
สุมาลี เมยมงคล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
61 Words Puzzle 25
พิมพ์อร เสรีพัฒนานนท์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
62 อินไซด์ฮอลีวูด 50
ปทุมมา แสงรักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
63 อินไซด์ฮอลีวูด 50
อรธนาภา รัตนรุ่งกิจ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
64 คณิตคิดเพลิน 50
แพว เฉลิมญาติวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
65 คณิตคิดเพลิน 50
มธุรส เหมโส กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
66 BROADWAY - ละครเวที 50
สุภัค วงศ์ภักดี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
67 BROADWAY - ละครเวที 50
สหพร สกนธ์กำแหง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
68 เคมีคิดสนุก 50
สกลศักดิ์ มหาพรหม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
69 เคมีคิดสนุก 50
นพดล อารมณ์รัตน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
70 จรวดขวดน้ำ 50
เจนจิรา สีนวล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
71 จรวดขวดน้ำ 50
วิไล สิงห์ชา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
72 ซูโดกุ 50
พชรภรณ์ เชียงสิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
73 ซูโดกุ 50
อรสา ไชยเขตต์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
74 Futsal Management 50
บัณฑูร เครือวัลย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
75 Futsal Management 50
วรพล เวียงแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
76 Healthy Aerobics 50
โชติรส ไชยยุทธ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
77 Healthy Aerobics 50
ลุจารี ศรีวงษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
78 Movie for fun 25
จริยา ฐิติวิวัฒน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
79 TO BE NUMBER 1 100
สิรินันท์ มาลัยแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
80 TO BE NUMBER 1 100
สุธารัตน์ หลงนาม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
81 TO BE NUMBER 1 100
อัจจิมา เถาสุวรรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
82 TO BE NUMBER 1 100
พิเชษฐ์ บุ้งทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
83 นักกฎหมาย 25
สายฝน สุคนธพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
84 นักคอมพิวเตอร์ 25
ผ่องศรี สามศรีทอง ศูนย์คอมพิวเตอร์
85 นักส่องดาว 50
วันชนะ รักบุญเหลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
86 นักส่องดาว 50
อัจฉราพร รุกขเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
87 นักสืบกาลเวลา 50
จรรยา หนูตอ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
88 นักสืบกาลเวลา 50
พันธ์นุพงษ์ วงวาน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
89 นานาภาษาไทย 50
ชนาพร คงชาติ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
90 นานาภาษาไทย 50
สรารัตน์ เจียรทิพย์วิไล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
91 นานาสาระคณิต 50
วรุณยุภา เลื่อนแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
92 นานาสาระคณิต 50
เรณู บุญทัน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
93 นิทานหรรษา 25
ฉัตรนภา ซินโซ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
94 พจนานุกรมภาพ 25
สาวชุติมา ถาวรแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
95 พิมพ์ดอทคอม 50
วิมลรัตน์ ชื่นอารมณ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
96 พิมพ์ดอทคอม 50
วิลัยพร วงศ์เชียงเพ็ง ศูนย์คอมพิวเตอร์
97 ภาษาจีนสุขสันต์ Happy Chinese 50
ทิตยา กองแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
98 ภาษาจีนสุขสันต์ Happy Chinese 50
สุวรรณี เสือสมิง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
99 ภาษาพาแซ่บ 25
ปวีณา ประมูลพงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
100 รักษาดินแดน 800
จีรศักดิ์ ทิมเชียงราก กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
101 รักษาดินแดน 800
พยุงศักดิ์ จินดาศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
102 รักษาดินแดน 800
ภัทรพล สายแวว กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
103 รักษาดินแดน 800
มานพ จันทร กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
104 รักษาดินแดน 800
จตุพร จันทร์เรืองศรี ศูนย์คอมพิวเตอร์
105 รักษาดินแดน 800
ฐปนนท์ โชคสกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
106 รักษาดินแดน 800
สมบัติ สังวาลย์สวย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
107 รักษาดินแดน 800
วราภรณ์ แสนเสนาะ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
108 โลกรอบรู้หรรษา 25
วาสนา วิเศษสมบูรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
109 วิทยาศาสตร์พาเพลิน 50
จรีย์ ชื่นจรูญ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
110 วิทยาศาสตร์พาเพลิน 50
พัชรี ทองจันทร์แก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
111 วิทยาศาสตร์หรรษา 25
จารุณี ไทยคณา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
112 ศิลปะ 75
วิเทศ โพธิ์ทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
113 ศิลปะ 75
ทรงพล เมืองคำ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
114 ศิลปะ 75
ธนาธร บุตรศรีด้วง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
115 สร้างเสริมประสบการณ์ชีวิต 25
บุษยา การสามารถ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
116 สะพานสู่ฝัน 75
ปวริศา ดิษฐวิบูลย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
117 สะพานสู่ฝัน 75
ฐิตารีย์ ยุพา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
118 สังคมพาเพลิน 50
สายสุนีย์ หนูแสง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
119 สังคมพาเพลิน 50
อุมาพร ดีสารพรรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
120 สังคมพาเพลิน 50
สุพัตรา ไพบูลย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
121 หมอภาษานะจ๊ะ 50
รัชชานนท์ เฟื่องบุญ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
122 หมอภาษานะจ๊ะ 50
อมรรัตน์ ปิ่นป้อง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
123 ห้องสมุด 25
เขมจิรา มณีขัติย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
124 แข่งขันเกม STEM 25
ภาสกร ภาคอัต ศูนย์คอมพิวเตอร์
125 แอนนิเมชั่น 25
กรรณิการ์ ปัญญาดี กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
126 What do you mean 25
กตัญญู ธงเงิน งานโสตทัศนศึกษา
127 อ่านเสริมเพิ่มปัญญา 25
ทิพวรรณ อิ่มวิเศษ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
128 คณิตคิดสนุก 25
ศุภวรรณ อนุตระกูลปฏิภาณ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
129 Cover cos 25
ชลธร รวมธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
130 Cover Dance ม.ต้น 25
อรัญญา พิมพ์ไทย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
131 Cover Dance ม.ปลาย 25
อมรรัตน์ ปิ่นป้อง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
132 ต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ crossword 25
ฉวีวรรณ อยานนท์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
133 โต้คารมมัธยมศึกษา 25
อรสุมา ถาวรสุขอนันต์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
134 ท่องโลกสารคดี 25
นราธิป พรรณหาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
135 เทคโนโลยีการศึกษา 50
วิวัฒน์ เดชพิพัฒน์โภไคย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ และเทคโนโลยี
136 เทคโนโลยีการศึกษา 50
เกียรติศักดิ์ นอขุนทด กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
137 การละคร 50
มัณฑนา สอนคำมี กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
138 กีฬาเทเบิลเทนนิส 25
ณัฐพงศ์ สายสงเคราะห์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
139 คุณนายตื่นสายพาเพลิน 25
วสุณีพร จิตรมั่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
140 ชุมนุมบาสเกตบอล 25
ธนชัย สืบมาก กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
141 ดนตรีสากล 130
ปัญจรัตน์ รัตนโรมพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
142 ดนตรีสากล 130
ศิวาพร ไชยสิทธิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
143 ดนตรีสากล 130
มติพัฒน์ เชิดสุข กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
144 ดนตรีสากล 130
โชคชัย ไกรยศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
145 ดนตรีสากล 130
ธีรพงศ์ บุตรแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
146 บันเทิง ธ.ร. 50
ภัคกาญจน์ ติ๊บตา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
147 บันเทิง ธ.ร. 50
วาทิณี ขุนนาคพะเนา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
148 มวย 25
บวร บุญยงค์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
149 ยูนิตแดนซ์ 25
กิตติศักดิ์ แสงขาว กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
150 ลีลาศ 25
วิรัช เปี่ยมอุดมสุข กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
151 วอลเลย์บอล 25
ธนภณ ไชยสีดา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
152 อนุรักษ์เพลงยุค 90 30
โชคชัย ไกรยศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
153 อย.น้อย และ สคบ. คุ้มครองผู้บริโภคในโรงเรียน 25
อนงค์ธนางค์ พิมพ์ทนต์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
154 STEM CLUB 25
จริยา ฐิติวิวัฒน์ วิทยาศาสตร์